กิจกรรม “สภากาแฟ” ครั้งที่ 7/2565
วันที่ 16 พฤศจิกายน 2565
นายสุพจน์ มงคลพิชญรักษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ รักษาการตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสระบุรี
เข้าร่วมกิจกรรม “สภากาแฟ” ครั้งที่ 7/2565 เพื่อปรึกษาหารือข้อราชการและกระชับความสัมพันธ์ที่ดีในการปฏิบัติหน้าที่ราชการจังหวัดสระบุรี โดยมีหน่วยงานสังกัดกระทรวงศึกษาธิการเป็นหน่วยงานรับผิดชอบดำเนินการ ณ ตลาดหัวปลี ตำบลพุแค อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสระบุรี
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312821-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312822-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312823-225x300.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312824-225x300.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312825-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312826-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312827-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312828-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2022/11/312829-300x225.jpg)