พิธีถวายราชสักการะพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายชัยธวัฒน์ กีระนันทน์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นางสาวอุราพร เข็มพงษ์
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสระบุรี ร่วมพิธีถวายราชสักการะพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย เนื่องในวันที่ระลึก พระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย 24 ก.พ.2567 โดยมีข้าราชการ พสกนิกรทุกหมู่เหล่า เข้าร่วมพิธี โดยมี นายบัญชา เชาวรินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมศูนย์ราชการจังหวัดสระบุรี
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/127076-300x277.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/23-1-212x300.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/15097_0-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/37465_0-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/37498-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/37500-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/37586_0-300x200.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/127076-300x277.jpg)