ร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการประจำจังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 1/2567
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายชัยธวัฒน์ กีระนันทน์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นางสาวอุราพร เข็มพงษ์
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ ร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการประจำจังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมตะแบกนา ชั้น 2 (ฝั่งทางรถไฟ) ศาลากลางจังหวัดสระบุรี โดยมีนายดุรงค์ฤทธิ์ ศิริวัฒนพันธ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี ประธานในการประชุม
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/S__102694983_0-300x244.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/23-3-212x300.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/428602991_801706278663650_5571457065440909285_n-300x209.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/428609049_801706415330303_241056858564730385_n-300x180.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/428623640_801706461996965_2807284766320794658_n-300x175.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/S__102694980_0-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/S__102694981_0-300x225.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/S__102694982_0-225x300.jpg)
![](http://sara.nfe.go.th/saraburinfe/wp-content/uploads/2024/02/S__102694983_0-300x244.jpg)